Make your own free website on Tripod.com

Rwanda Rugali
Impinduka mu zindi nzego

Home

CariCartoons
Health/Ubuzima
Politique
Génocide
Justice
Amashyaka
Presse
Great Lakes
Diaspora.rw
Who's Who
Economie & Finances
R.I.P.
Vos réactions
Infos
Cadavéré!
Urwenya
Faits divers
Religion

IBYEMEZO BY'INAMA Y'ABAMINISITIRI IDASANZWE YATERANIYE MURI VILLAGE URUGWIRO KU YA 22/11/2002

I. Inama y'Abaminisitiri yashyizeho abayobozi bakuru nkuko bikurikira:

RIPA : Mr. Nkurunziza William
Regie Des Aeroportsdu Rwanda : Eng. Rutaboba Ephraim
TIGE (Travaux d'Interet General/ Imirimo Nsimburagifungo) : Mr. Mbarushimana J.M.V
Rector/ KIE  : Mr. Mudidi Emmanuel
Rector of School of Banking & Finance : Dr. Uzziel Ndagijimana
Privatisation Secretariat : Mr. Bonaventure Niyibizi
Executive Secretary Electoral Commision : Mr. Damien Habumurenyi
Deputy DG /CEMERWA : Mr. Clement Mudaheranwa
Methane Gas Unit : Mr. Emmanuel Nsanzumuganwa
SONARWA : Mrs. Marie Claire Mukasine
Office Nationale des Postes (ONP) : Dr. Marara Christian
ORTPN : Mrs. Rosette Rugamba
CHK : Dr. Kayibanda Emmanuel
SINELAC : Eng. Kayitenkore Claude
Advisor on Good Governance (President's Office) : Mr. Makuba Aaron
Head of State Protocol : Ambassador Mutanguha Zepha
OCIR THE : Mrs. Kayijire Agnes
Caisse Hypothecaire : Mr. Hakizabera Pipien

II. ABANYAMABANGA BAKURU MURI ZA MINISITERI

Ministry of Local Government,Information and Social Affairs : MUTIJIMA Augustin
Ministry of Infrastructures : HAVUGIMANA François Xavier
Ministry of Agriculture, Livestock And Forestry : NSENGIYUMVA Fulgence
Ministry of Health : Dr. NDUSHABANDI Désiré
Ministry of Internal Affairs : Amb. MUTABOBA Joseph
Ministry of Gender and Women Promotion : Mrs. GAHONGAYIRE Anne
Ministry of Foreign Affairs and Cooperation :
Amb. MUNYABAGISHA Valens
Ministry of Education, Science Technology and Research : RUTAYITERA Casimir
Ministry of Commerce, Industry Investement Promotion, Cooperatives and Tourism KAYITARE Célestin

III. INAMA Y'UBUTEGETSI YA BRD (BOARD/BRD

Chairman: NZIRASANAHO Anastase (Dir/OCIR-CAFE)
Members:
KARARA Elam (DG - Physical Planning/PRIMATURE)
MURENZI Jean Pierre (DG - CAPMER)
MUSONI James (General Commissioner - RRA).

IV. ABAKURU B'INTARA

GIKONGORO : Mr NSANZURWANDA Epimaque
GITARAMA : Mr HATEGEKA Augustin
GISENYI : Mr NDEREREMUNGU Joseph

Bitangajwe na Bwana BAZIVAMO Christophe
Minisitiri w'Ubutegetsi bw'Igihugu, Itangazamakuru n'Imibereho Myiza y'Abaturage.